คณะพัฒนาธุรกิจและอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ ขอประกาศผลการคัดเลือกเพื่อเข้าศึกษาต่อในระดับปริญญาตรี 2 – 3 ปี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต ประจำปีการศึกษา 2566 ในโครงการรับตรงของมหาวิทยาลัย ครั้งที่ 2 (วุฒิ ปวส.) ดังนี้
![](https://bid.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/TCAS2_รับตรงมจพ._ครั้งที่-2_2-scaled.jpg)
คณะพัฒนาธุรกิจและอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ ขอประกาศผลการคัดเลือกเพื่อเข้าศึกษาต่อในระดับปริญญาตรี 2 – 3 ปี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต ประจำปีการศึกษา 2566 ในโครงการรับตรงของมหาวิทยาลัย ครั้งที่ 2 (วุฒิ ปวส.) ดังนี้