คณะพัฒนาธุรกิจและอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ ขอประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์
เข้าศึกษาต่อในระดับปริญญาตรี 4 ปี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต ประจำปีการศึกษา 2566 ในโครงการรับตรง วุฒิ ม.6 ครั้งที่ 2 ดังนี้
![](https://bid.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/TCAS4_DirectAdmission_3-scaled.jpg)
คณะพัฒนาธุรกิจและอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ ขอประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์
เข้าศึกษาต่อในระดับปริญญาตรี 4 ปี หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต ประจำปีการศึกษา 2566 ในโครงการรับตรง วุฒิ ม.6 ครั้งที่ 2 ดังนี้